Mua 74271111S với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Round |
|---|---|
| Loạt: | Star-Tec |
| xếp hạng: | - |
| Kích thước bên ngoài: | 0.933" W x 0.717" H (23.70mm x 18.20mm) |
| Vài cái tên khác: | 732-3629 |
| gắn Loại: | Free Hanging |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật chất: | 4W620 |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 74271111S |
| Chiều dài: | 1.594" (40.50mm) |
| Kích thước Bên trong: | 0.197" Dia (5.00mm) |
| Trở kháng @ Tần số: | 320 Ohm @ 100MHz |
| Mô tả mở rộng: | Hinged (Snap On), Key Required Free Hanging Ferrite Core 320 Ohm @ 100MHz ID 0.197" Dia (5.00mm) OD 0.933" W x 0.717" H (23.70mm x 18.20mm) Length 1.594" (40.50mm) |
| thiết kế: | Hinged (Snap On), Key Required |
| Sự miêu tả: | FERRITE CORE 320 OHM HINGED 5MM |
| Email: | [email protected] |