Mua 7427122 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Round |
|---|---|
| Loạt: | - |
| xếp hạng: | - |
| Kích thước bên ngoài: | 1.102" Dia (28.00mm) |
| Vài cái tên khác: | Q4542610 |
| gắn Loại: | Free Hanging |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật chất: | 4W620 |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7427122 |
| Chiều dài: | 0.591" (15.00mm) |
| Kích thước Bên trong: | 0.492" Dia (12.50mm) |
| Trở kháng @ Tần số: | 273 Ohm @ 100MHz |
| Mô tả mở rộng: | Hinged (Snap On) Free Hanging Ferrite Core 273 Ohm @ 100MHz ID 0.492" Dia (12.50mm) OD 1.102" Dia (28.00mm) Length 0.591" (15.00mm) |
| thiết kế: | Hinged (Snap On) |
| Sự miêu tả: | FERRITE CORE 273 OHM HINGED |
| Email: | [email protected] |