Mua 744290472 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 80V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Size / Kích thước: | 0.571" L x 0.492" W (14.50mm x 12.50mm) |
| Loạt: | WE-UCF |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | Horizontal, 4 Flat Lead |
| Vài cái tên khác: | 732-5617-6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số dòng: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 744290472 |
| Tự cảm @ tần số: | 4.7mH @ 10kHz |
| Trở kháng @ Tần số: | - |
| Chiều cao (Max): | 0.307" (7.80mm) |
| Loại Bộ lọc: | Signal Line |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 4.7mH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Surface Mount 750mA DCR 520 mOhm |
| Sự miêu tả: | CMC 4.7MH 750MA 2LN SMD |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | 520 mOhm |
| Thẻ Độ dày (mm): | 750mA |
| Approvals: | - |
| Email: | [email protected] |