Mua 7447471102 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.433" Dia (11.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-TIS |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 732-4210 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7447471102 |
| cảm: | 1mH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.453" (11.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 1.1MHz |
| Mô tả mở rộng: | 1mH Shielded Wirewound Inductor 600mA 1.5 Ohm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 1MH 600MA 1.5 OHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 1.5 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 600mA |
| Hiện tại - Saturation: | 400mA |
| Email: | [email protected] |