Mua 7447629100 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | - |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 2520 |
| Size / Kích thước: | 0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | WE-GFH |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 30 @ 2.52MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-7309-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Powdered Iron |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 14 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7447629100 |
| cảm: | 10µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.079" (2.00mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 2.52MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 44MHz |
| Mô tả mở rộng: | 10µH Unshielded Inductor 340mA 1.975 Ohm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 10UH 340MA 1.975 OHM |
| DC Resistance (DCR): | 1.975 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 340mA |
| Hiện tại - Saturation: | - |
| Email: | [email protected] |