Mua 744775360 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.315" L x 0.276" W (8.00mm x 7.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | WE-ASI |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-3946-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 744775360 |
| cảm: | 6mH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.217" (5.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 1kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 600kHz |
| Mô tả mở rộng: | 6mH Unshielded Wirewound Inductor 180mA 18 Ohm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 6MH 180MA 18 OHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 18 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 180mA |
| Hiện tại - Saturation: | 90mA |
| Email: | [email protected] |