Mua 7448640404 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | - |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 250V |
| Size / Kích thước: | 0.835" L x 0.835" W (21.20mm x 21.20mm) |
| Loạt: | WE-FC |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | Vertical, 4 PC Pin |
| Vài cái tên khác: | 732-1666-5 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số dòng: | 2 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 7448640404 |
| Tự cảm @ tần số: | 22mH @ 10kHz |
| Trở kháng @ Tần số: | - |
| Chiều cao (Max): | 0.701" (17.80mm) |
| Loại Bộ lọc: | Power Line |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 22mH @ 10kHz 2 Line Common Mode Choke Through Hole 400mA DCR 1.61 Ohm (Typ) |
| Sự miêu tả: | CMC 22MH 400MA 2LN TH |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | 1.61 Ohm (Typ) |
| Thẻ Độ dày (mm): | 400mA |
| Approvals: | - |
| Email: | [email protected] |