Mua 744877008 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±20% |
|---|---|
| Tự cảm thử - Kết nối Trong Dòng: | 32.8µH |
| Size / Kích thước: | 0.287" L x 0.287" W (7.30mm x 7.30mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-DD |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-3890-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số cuộn: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 14 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 744877008 |
| Cảm - Kết nối Trong Parallel: | 8.2µH |
| Chiều cao: | 0.189" (4.80mm) |
| Mô tả mở rộng: | Shielded Coil Inductor Array Inductance - Connected in Series Inductance - Connected in Parallel 110 mOhm Max DC Resistance (DCR) - Parallel Nonstandard |
| Sự miêu tả: | INDUCT ARRAY 2 COIL 8.2UH SMD |
| Điện trở DC (DCR) - Dòng: | - |
| Điện trở DC (DCR) - Song song: | 110 mOhm Max |
| Độ bão hòa hiện tại - Dòng: | 1.45A |
| Bão hòa hiện tại - song song: | 2.9A |
| Xếp hạng hiện tại - Dòng: | 850mA |
| Xếp hạng Hiện tại - Song song: | 1.7A |
| Email: | [email protected] |