Mua 784770102 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 1280 |
| Size / Kích thước: | 0.472" L x 0.472" W (12.00mm x 12.00mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | WE-PDA |
| xếp hạng: | AEC-Q200 |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Vài cái tên khác: | 732-6790-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 784770102 |
| cảm: | 1mH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.327" (8.30mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 1.6MHz |
| Mô tả mở rộng: | 1mH Shielded Wirewound Inductor 720mA 1.2 Ohm Max Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 1MH 720MA 1.2 OHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 1.2 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 720mA |
| Hiện tại - Saturation: | 800mA |
| Email: | [email protected] |