Mua 79FR22M-TR-RC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.100" Dia x 0.160" L (2.54mm x 4.06mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | 79F |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 35 @ 25MHz |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Số phần của nhà sản xuất: | 79FR22M-TR-RC |
| cảm: | 220nH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 25MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 150MHz |
| Mô tả mở rộng: | 220nH Unshielded Wirewound Inductor 400mA 400 mOhm Max Axial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 220NH 400MA 400 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 400 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 400mA |