Mua 810F1R0E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±50ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 0.750" L x 0.812" W (19.05mm x 20.63mm) |
| Loạt: | Metal-Mite®89 |
| Kháng (Ohms): | 1 |
| Power (Watts): | 10W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial, Box |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 275°C |
| gắn Feature: | Flanges |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 810F1R0E |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.400" (10.16mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 1 OHM 1% 10W |