Mua 8250-681K-RC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.164" Dia x 0.450" L (4.17mm x 11.43mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | 8250 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 75 @ 790kHz |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 8250-681K-RC |
| cảm: | 680µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 790kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 5.6MHz |
| Mô tả mở rộng: | 680µH Shielded Wirewound Inductor 163mA 8.85 Ohm Max Axial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 680UH 163MA 8.85 OHM |
| DC Resistance (DCR): | 8.85 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 163mA |
| Hiện tại - Saturation: | 50mA |
| Email: | [email protected] |