Mua 82541110 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Varistor (Typ): | 18V |
|---|---|
| Điện áp Varistor (Min): | 15.66V |
| Điện áp Varistor (Max): | 20.34V |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 1206 (3216 Metric) |
| Vài cái tên khác: | 732-2549-2 825 411 10 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount, MLCV |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| DC Volts tối đa: | 14VDC |
| AC Volts tối đa: | 11VAC |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | 82541110 |
| Năng lượng: | 0.50J |
| Sự miêu tả: | VARISTOR 18V 200A 1206 |
| Hiện tại - Surge: | 200A |
| Dung @ Tần số: | 1500pF @ 1kHz |
| Email: | [email protected] |