Mua 84145024 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 24 ~ 250VAC |
|---|---|
| Voltage - Input: | 110VAC/DC (70 ~ 130VAC/DC) |
| Kiểu: | AC |
| Turn On Time: | 10ms |
| Turn Off Time: | 10ms |
| Phong cách: | DIN Rail Mount |
| Loạt: | SIMM |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 84145024 |
| Tính năng: | Status LED(s) |
| Mô tả mở rộng: | AC Output Module 0.5A 24 ~ 250VAC Output 110VAC/DC (70 ~ 130VAC/DC) Supply |
| Sự miêu tả: | OUTPUT MODULE AC 6MA 110VAC/DC |
| Hiện tại - Output: | 0.5A |
| Hiện tại - Input: | 6mA |
| Màu: | - |
| Email: | [email protected] |