Mua 85100536 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | - |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | - |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Voltage switching: | 440VAC - Max |
| Loạt: | KZP3-RS |
| Thời gian phát hành: | 25ms |
| Loại tiếp sức: | Safety |
| Bao bì: | Bulk |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 50°C |
| hoạt động Thời gian: | 50ms |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | 85100536 |
| Tính năng: | LED Indicator |
| Mô tả mở rộng: | Safety Relay 3PST (3 Form A) 24VAC/DC Coil DIN Rail |
| Sự miêu tả: | RELAY SAFETY 3PST 6A 24V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 6A |
| Liên hệ Chất liệu: | Silver Tin Oxide (AgSnO) |
| Mâu liên hệ: | 3PST (3 Form A) |
| Coil áp: | 24VAC/DC |
| Coil Loại: | - |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | - |
| Email: | [email protected] |