Mua A53TP50D-10 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 48 ~ 530 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 90 ~ 280VAC |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | 53TP |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Module |
| Loại đầu ra: | AC |
| Vài cái tên khác: | A53TP50D-10-ND CC2142 |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | Chassis Mount or Panel Mount |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | A53TP50D-10 |
| tải hiện tại: | 50A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay 3PST (3 Form A) Module |
| Sự miêu tả: | RELAY SSR SCR 3PH 50A 280V |