Mua ACT8600QJ601-T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 2.3 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 40-TQFN (5x5) |
| Loạt: | ActivePMU™ |
| Bao bì: | Cut Tape (CT) |
| Gói / Case: | 40-WFQFN Exposed Pad |
| Vài cái tên khác: | 1488-1055-1 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Số phần của nhà sản xuất: | ACT8600QJ601-T |
| Mô tả mở rộng: | Processor PMIC 40-TQFN (5x5) |
| Sự miêu tả: | IC REG BOOST LDO 0.6A 40TQFN |
| Hiện tại - Cung cấp: | 420µA |
| Các ứng dụng: | Processor |
| Email: | [email protected] |