Mua AD5934YRSZ với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 2.7 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Chỉnh Lời Chiều rộng (Bits): | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SSOP |
| Loạt: | - |
| Độ phân giải (Bits): | 12 b |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-SSOP (0.209", 5.30mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thạc sĩ Fclk: | 16.776MHz |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | AD5934YRSZ |
| Mô tả mở rộng: | Direct Digital Synthesis IC 12 b 16-SSOP |
| Sự miêu tả: | IC NTWK ANALYZER 12B 1MSP 16SSOP |
| Email: | [email protected] |