Mua ADS7845E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| điện áp tham chiếu: | External |
|---|---|
| Voltage - Cung cấp: | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Màn hình cảm ứng: | 5 Wire Resistive |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SSOP |
| Loạt: | - |
| Độ phân giải (Bits): | 12 b |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ADS7845E |
| giao diện: | Serial |
| Mô tả mở rộng: | Touchscreen Controller 5-Wire 12 bit Serial Interface 16-SSOP |
| Sự miêu tả: | IC 5WIRE TOUCHSCRN CNTRLR 16SSOP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 280µA |
| Email: | [email protected] |