Mua ADS7846EG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| điện áp tham chiếu: | External, Internal |
|---|---|
| Voltage - Cung cấp: | 2.2 V ~ 5.25 V |
| Màn hình cảm ứng: | 4 Wire Resistive |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SSOP |
| Loạt: | - |
| Độ phân giải (Bits): | 12 b |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ADS7846EG4 |
| giao diện: | SPI |
| Mô tả mở rộng: | Touchscreen Controller 4-Wire 12 bit MICROWIRE™, QSPI™, Serial, SPI™ Interface 16-SSOP |
| Sự miêu tả: | IC TOUCH SCREEN CNTRLLR 16SSOP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 500µA |
| Email: | [email protected] |