Mua AEP51024 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | 18 VDC |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | 1.92 VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Quick Connect - 0.187" (4.7mm) |
| Voltage switching: | 400VDC - Nom |
| Loạt: | AEP |
| Thời gian phát hành: | 30ms |
| Loại tiếp sức: | Automotive |
| Bao bì: | Bulk |
| Vài cái tên khác: | 255-3111 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 80°C |
| hoạt động Thời gian: | 50ms |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 17 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | AEP51024 |
| Tính năng: | Sealed - Hermetically |
| Mô tả mở rộng: | Automotive Relay SPST-NO (1 Form A) 24VDC Coil Chassis Mount |
| Sự miêu tả: | RELAY AUTOMOTIVE SPST 10A 24V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 10A |
| Liên hệ Chất liệu: | - |
| Mâu liên hệ: | SPST-NO (1 Form A) |
| Coil áp: | 24VDC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | 1.4 W |
| Coil hiện tại: | 52mA |
| Email: | [email protected] |