Mua AL5802LP-7 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp (phút): | 4.5V |
|---|---|
| Điện áp - Cung cấp (Max): | 30V |
| Voltage - Output: | 30V |
| Kiểu: | Linear |
| topology: | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | U-DFN1616-6 |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 6-XFDFN Exposed Pad |
| Vài cái tên khác: | AL5802LP-7DITR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Số đầu ra: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | AL5802LP-7 |
| Chuyển nội bộ (s): | Yes |
| Tần số: | - |
| Mô tả mở rộng: | LED Driver IC 1 Output Linear PWM Dimming 150mA U-DFN1616-6 |
| dimming: | PWM |
| Sự miêu tả: | IC LED DRVR LIN DIM |
| Hiện tại - Output / Channel: | 150mA |
| Các ứng dụng: | Signage |
| Email: | [email protected] |