Mua AM3505AZERC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - I / O: | 1.8V, 3.3V |
|---|---|
| USB: | USB 2.0 (3), USB 2.0 + PHY (1) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 484-BGA (23x23) |
| Tốc độ: | 600MHz |
| Loạt: | Sitara™ |
| Tính năng bảo mật: | Cryptography |
| SATA: | - |
| Bộ điều khiển RAM: | LPDDR, DDR2 |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | 484-BBGA Exposed Pad |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 90°C (TJ) |
| Số Cores / Bus Width: | 1 Core, 32-Bit |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Số phần của nhà sản xuất: | AM3505AZERC |
| Tăng tốc đồ hoạ: | No |
| Mô tả mở rộng: | ARM® Cortex®-A8 Microprocessor IC Sitara™ 1 Core, 32-Bit 600MHz 484-BGA (23x23) |
| Ethernet: | 10/100 Mbps (1) |
| Bộ điều khiển hiển thị & giao diện: | LCD |
| Sự miêu tả: | IC MPU SITARA 600MHZ 484BGA |
| core Processor: | ARM® Cortex®-A8 |
| Đồng xử lý / DSP: | Multimedia; NEON™ SIMD |
| Giao diện bổ sung: | CAN, HDQ/1-Wire, I²C, McBSP, McSPI, MMC/SD/SDIO, UART |
| Email: | [email protected] |