Mua AM3894BCYGA120 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - I / O: | 1.8V, 3.3V |
|---|---|
| USB: | USB 2.0 + PHY (2) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 1031-FCBGA (25x25) |
| Tốc độ: | 1.2GHz |
| Loạt: | Sitara™ |
| Tính năng bảo mật: | - |
| SATA: | SATA 3Gbps (1) |
| Bộ điều khiển RAM: | DDR2, DDR3 |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | 1031-BFBGA, FCBGA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C (TJ) |
| Số Cores / Bus Width: | 1 Core, 32-Bit |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 4 (72 Hours) |
| Số phần của nhà sản xuất: | AM3894BCYGA120 |
| Tăng tốc đồ hoạ: | Yes |
| Mô tả mở rộng: | ARM® Cortex®-A8 Microprocessor IC Sitara™ 1 Core, 32-Bit 1.2GHz 1031-FCBGA (25x25) |
| Ethernet: | 10/100/1000 Mbps (2) |
| Bộ điều khiển hiển thị & giao diện: | HDMI, HDVPSS |
| Sự miêu tả: | IC MPU SITARA 1.2GHZ 1031FCBGA |
| core Processor: | ARM® Cortex®-A8 |
| Đồng xử lý / DSP: | Multimedia; NEON™ SIMD |
| Giao diện bổ sung: | I²C, McASP, McBSP, SPI, SD/SDIO, UART |
| Email: | [email protected] |