Mua AQH2213AX với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 0 ~ 600 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 1.21VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Gull Wing |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-SMD |
| Loạt: | AQ-H |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-SMD (0.300", 7.62mm) 7 Leads |
| Loại đầu ra: | AC, Zero Cross |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | AQH2213AX |
| tải hiện tại: | 900mA |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) 8-SMD (0.300", 7.62mm) 7 Leads |
| Sự miêu tả: | SSR MOD AC TYPE 0.9A 600V ZC SMD |
| mạch: | SPST-NO (1 Form A) |
| Email: | [email protected] |