Mua AQS210TS với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 0 ~ 350 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 1.14VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Gull Wing |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SOP |
| Loạt: | PhotoMOS™ AQS |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-SOIC (0.173", 4.40mm Width) |
| Loại đầu ra: | AC, DC |
| Vài cái tên khác: | 255-2104-5 AQS210TS-ND |
| Độ bền On-State (Max): | 25 Ohm |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Số phần của nhà sản xuất: | AQS210TS |
| tải hiện tại: | 100mA |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay DPST (2 Form A) 16-SOIC (0.173", 4.40mm Width) |
| Sự miêu tả: | RELAY OPTO 350V 100MA 16-SOP |
| mạch: | DPST (2 Form A) |
| Email: | [email protected] |