Mua AQS221R2SZ với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 0 ~ 40 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 1.25VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Gull Wing |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SOP |
| Loạt: | PhotoMOS™ AQS |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-SOIC (0.173", 4.40mm Width) |
| Loại đầu ra: | AC, DC (RF) |
| Độ bền On-State (Max): | 1.25 Ohm |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | AQS221R2SZ |
| tải hiện tại: | 160mA |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay 4PST (4 Form A) 16-SOIC (0.173", 4.40mm Width) |
| Sự miêu tả: | RELAY OPTO 40V 0.16A SOP16 |
| mạch: | 4PST (4 Form A) |
| Email: | [email protected] |