Mua AQV259A với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 0 ~ 1000 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 1.14VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Gull Wing |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 6-SMD |
| Loạt: | PhotoMOS™ AQV |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 6-SMD (0.300", 7.62mm) |
| Loại đầu ra: | AC, DC |
| Vài cái tên khác: | 255-2127-5 AQV259A-ND |
| Độ bền On-State (Max): | 200 Ohm |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | AQV259A |
| tải hiện tại: | 30mA |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) 6-SMD (0.300", 7.62mm) |
| Sự miêu tả: | RELAY OPTO 1000V 30MA 6-SMD |
| mạch: | SPST-NO (1 Form A) |
| Email: | [email protected] |