Mua AQV414 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 0 ~ 400 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 1.14VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | PC Pin |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 6-DIP |
| Loạt: | PhotoMOS™ AQV |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 6-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Loại đầu ra: | AC, DC |
| Vài cái tên khác: | 255-1157 255-1157-5 255-1157-ND |
| Độ bền On-State (Max): | 50 Ohm |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | AQV414 |
| tải hiện tại: | 120mA |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NC (1 Form B) 6-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Sự miêu tả: | RELAY OPTO SPST-NC 120MA 400V |
| mạch: | SPST-NC (1 Form B) |
| Email: | [email protected] |