Mua AQW210LSX với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 0 ~ 350 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 1.14VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Gull Wing |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-SOP |
| Loạt: | PhotoMOS™ AQW |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-SOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Loại đầu ra: | AC, DC |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Số phần của nhà sản xuất: | AQW210LSX |
| tải hiện tại: | 120mA |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay DPST (2 Form A) 8-SOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Sự miêu tả: | RELAY OPTO DPST 120MA 8 SOP |
| mạch: | DPST (2 Form A) |
| Email: | [email protected] |