Mua AS13985H18-T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 1.8V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 2.5 V ~ 5.5 V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | - |
| Gói / Case: | SC-74A, SOT-753 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | AS13985H18-T |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 1.8V 150mA SOT-23-5 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 1.8V 0.15A SOT23-5 |
| Hiện tại - Output: | 150mA |
| Hiện tại - Giới hạn (Min): | 300mA |