Mua AS1713-BTDT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 2.7 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Voltage - Input offset: | 1.5mV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-MLPD (2x2) |
| Tốc độ quay: | 5 V/µs |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-UFDFN Exposed Pad |
| Loại đầu ra: | Rail-to-Rail |
| Vài cái tên khác: | AS1713-BTDT-1K AS1713-BTDT-1KTR AS1713-BTDT-1KTR-ND AS1713-BTDTTR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | AS1713-BTDT |
| Gain Bandwidth sản phẩm: | 4MHz |
| Mô tả mở rộng: | Differential Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail 8-MLPD (2x2) |
| Sự miêu tả: | IC OPAMP DIFF 4MHZ RRO 8MLPD |
| Hiện tại - Cung cấp: | 2.3mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 200mA |
| Hiện tại - Bias Input: | 50pA |
| Loại khuếch đại: | Differential |
| 3dB băng thông: | - |
| Email: | [email protected] |