Mua B32620J102K289 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 1000V (1kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 600V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.394" L x 0.197" W (10.00mm x 5.00mm) |
| Loạt: | B32620 |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 495-4847-3 B32620J 102K289 B32620J0102K289 B32620J102K289-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | B32620J102K289 |
| Spacing chì: | 0.295" (7.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.413" (10.50mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1000pF ±10% Film Capacitor 600V 1000V (1kV) Polypropylene (PP), Metallized - Stacked Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized - Stacked |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 1000PF 10% 1KVDC RADIAL |
| Điện dung: | 1000pF |