Mua B32654A4105J với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 400V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 200V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.240" L x 0.433" W (31.50mm x 11.00mm) |
| Loạt: | B32654 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 495-75755 B32654A4105J-ND B32654A4105J000 B32654A4105J000-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 100°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | B32654A4105J |
| Spacing chì: | 1.083" (27.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.827" (21.00mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1µF ±5% Film Capacitor 200V 400V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 1UF 5% 400VDC RADIAL |
| Điện dung: | 1µF |