Mua B32656S2104K563 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 2000V (2kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 800V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | Screw Terminals |
| Size / Kích thước: | 1.654" L x 0.551" W (42.00mm x 14.00mm) |
| Loạt: | B32656S |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Rectangular Box |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 100°C |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | B32656S2104K563 |
| Spacing chì: | 2.244" (57.00mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.984" (25.00mm) |
| Tính năng: | Low ESL |
| Mô tả mở rộng: | 0.1µF ±10% Film Capacitor 800V 2000V (2kV) Polypropylene (PP), Metallized Rectangular Box |
| ESR (tương đương Series kháng): | 15 mOhm |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.1UF 10% 2KVDC QC TERM |
| Điện dung: | 0.1µF |