Mua B43510A3158M87 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 385V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | - |
| Loạt: | B43510 |
| Ripple hiện tại: | 6.5A @ 100Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can - Snap-In - 4 Lead |
| Vài cái tên khác: | B43510A3158M087 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | B43510A3158M87 |
| Lifetime @ Temp.: | 5000 Hrs @ 85°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Mô tả mở rộng: | 1500µF 385V Aluminum Capacitors Radial, Can - Snap-In - 4 Lead 90 mOhm @ 100Hz 5000 Hrs @ 85°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 90 mOhm @ 100Hz |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 1500UF 20% 385V SNAP |
| Điện dung: | 1500µF |