Mua B43701A5398M000 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 450V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 2.531" Dia (64.30mm) |
| Loạt: | B43701 |
| Ripple hiện tại: | 10.4A @ 100Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can - Screw Terminals |
| Vài cái tên khác: | B43701A5398M |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | B43701A5398M000 |
| Lifetime @ Temp.: | 5000 Hrs @ 85°C |
| Spacing chì: | 1.122" (28.50mm) |
| Trở kháng: | 55 mOhm |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 4.693" (119.20mm) |
| Mô tả mở rộng: | 3900µF 450V Aluminum Capacitors Radial, Can - Screw Terminals 32 mOhm @ 100Hz 5000 Hrs @ 85°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 32 mOhm @ 100Hz |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 3900UF 20% 450V SCREW |
| Điện dung: | 3900µF |