Mua BAS28-7 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.25V @ 150mA |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 85V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-143 |
| Tốc độ: | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| Loạt: | Automotive, AEC-Q101 |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 4ns |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-253-4, TO-253AA |
| Vài cái tên khác: | BAS28-7DITR |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -65°C ~ 150°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BAS28-7 |
| Mô tả mở rộng: | Diode Array 2 Independent Standard 85V 215mA (DC) Surface Mount TO-253-4, TO-253AA |
| Loại diode: | Standard |
| Cấu hình diode: | 2 Independent |
| Sự miêu tả: | DIODE ARRAY GP 85V 215MA SOT143 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 1µA @ 75V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode): | 215mA (DC) |
| Email: | [email protected] |