Mua BCP53TX với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 80V |
|---|---|
| VCE Saturation (Max) @ Ib, Ic: | 500mV @ 50mA, 500mA |
| Loại bóng bán dẫn: | PNP |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-223 |
| Loạt: | Automotive, AEC-Q101 |
| Power - Max: | 1.35W |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | TO-261-4, TO-261AA |
| Vài cái tên khác: | 1727-2539-6 568-12978-6-ND 568-62978-6 568-62978-6-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BCP53TX |
| Tần số - Transition: | 145MHz |
| Mô tả mở rộng: | Bipolar (BJT) Transistor PNP 80V 1A 145MHz 1.35W Surface Mount SOT-223 |
| Sự miêu tả: | TRANS PNP 80V 1A SOT223 |
| DC Current Gain (hFE) (Min) @ Ic, VCE: | 100 @ 150mA, 2V |
| Hiện tại - Collector Cutoff (Max): | 100nA (ICBO) |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 1A |
| Email: | [email protected] |