Mua BFC233812684 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 1000V (1kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 440V |
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.240" L x 0.709" W (31.50mm x 18.00mm) |
| Loạt: | MKP338 1 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222233812684 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -50°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC233812684 |
| Spacing chì: | 1.083" (27.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.102" (28.00mm) |
| Tính năng: | X1 Safety Rated |
| Mô tả mở rộng: | 0.68µF ±20% Film Capacitor 440V 1000V (1kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.68UF 20% 1KVDC RADIAL |
| Điện dung: | 0.68µF |