Mua BFC233843105 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 800V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 300V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.220" L x 0.512" W (31.00mm x 13.00mm) |
| Loạt: | MKP338 4 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222233843105 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC233843105 |
| Spacing chì: | 1.083" (27.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.906" (23.00mm) |
| Tính năng: | X2 Safety Rated |
| Mô tả mở rộng: | 1µF ±10% Film Capacitor 300V 800V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 1UF 10% 800VDC RADIAL |
| Điện dung: | 1µF |