Mua BFC233914182 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 630V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 310V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.394" L x 0.157" W (10.00mm x 4.00mm) |
| Loạt: | Automotive, AEC-Q200, MKP339 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222233914182 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 110°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC233914182 |
| Spacing chì: | 0.295" (7.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.354" (9.00mm) |
| Tính năng: | X2 Safety Rated |
| Mô tả mở rộng: | 1800pF ±10% Film Capacitor 310V 630V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 1800PF 10% 630VDC RAD |
| Điện dung: | 1800pF |