Mua BFC236555393 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 400V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 220V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.394" L x 0.197" W (10.00mm x 5.00mm) |
| Loạt: | MKT365 |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222236555393 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC236555393 |
| Spacing chì: | 0.197" (5.00mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.532" (13.50mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.039µF ±10% Film Capacitor 220V 400V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polyester, Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.039UF 10% 400VDC RAD |
| Điện dung: | 0.039µF |