Mua BFC236846125 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 250V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 160V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.181" L x 0.315" W (30.00mm x 8.00mm) |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222236846125 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC236846125 |
| Spacing chì: | 1.083" (27.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.827" (21.00mm) |
| Tính năng: | Long Life |
| Mô tả mở rộng: | 1.2µF ±5% Film Capacitor 160V 250V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polyester, Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 1.2UF 5% 250VDC RADIAL |
| Điện dung: | 1.2µF |