Mua BFC236852223 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 400V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 220V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.492" L x 0.165" W (12.50mm x 4.20mm) |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222236852223 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC236852223 |
| Spacing chì: | 0.394" (10.00mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.508" (12.90mm) |
| Tính năng: | Long Life |
| Mô tả mở rộng: | 0.022µF ±5% Film Capacitor 220V 400V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polyester, Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.022UF 5% 400VDC RAD |
| Điện dung: | 0.022µF |