Mua BFC237026104 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 100V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 63V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.283" L x 0.098" W (7.20mm x 2.50mm) |
| Loạt: | MKT370 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222237026104 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC237026104 |
| Spacing chì: | 0.200" (5.08mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.256" (6.50mm) |
| Tính năng: | Long Life |
| Mô tả mở rộng: | 0.1µF ±5% Film Capacitor 63V 100V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polyester, Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.1UF 5% 100VDC RADIAL |
| Điện dung: | 0.1µF |