Mua BFC237347564 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 250V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 160V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.689" L x 0.276" W (17.50mm x 7.00mm) |
| Loạt: | MKT373 |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222237347564 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC237347564 |
| Spacing chì: | 0.591" (15.00mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.728" (18.50mm) |
| Tính năng: | Long Life |
| Mô tả mở rộng: | 0.56µF ±10% Film Capacitor 160V 250V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polyester, Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.56UF 10% 250VDC RAD |
| Điện dung: | 0.56µF |