Mua BFC237353154 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 400V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 220V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.689" L x 0.236" W (17.50mm x 6.00mm) |
| Loạt: | MKT373 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222237353154 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC237353154 |
| Spacing chì: | 0.591" (15.00mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.472" (12.00mm) |
| Tính năng: | Long Life |
| Mô tả mở rộng: | 0.15µF ±10% Film Capacitor 220V 400V Polyester, Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polyester, Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.15UF 10% 400VDC RAD |
| Điện dung: | 0.15µF |