Mua BFC237530911 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 1600V (1.6kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 500V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.728" L x 0.236" W (18.50mm x 6.00mm) |
| Loạt: | KP/MKP 375 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222237530911 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC237530911 |
| Spacing chì: | 0.394" (10.00mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.591" (15.00mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 910pF ±5% Film Capacitor 500V 1600V (1.6kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 910PF 5% 1.6KVDC RADIAL |
| Điện dung: | 910pF |