Mua BFC237669124 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 630V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 300V |
| Lòng khoan dung: | ±3.5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.220" L x 0.512" W (31.00mm x 13.00mm) |
| Loạt: | KP/MMKP 376 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222237669124 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 100°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC237669124 |
| Spacing chì: | 1.083" (27.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.906" (23.00mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.12µF ±3.5% Film Capacitor 300V 630V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.12UF 3.5% 630VDC RAD |
| Điện dung: | 0.12µF |